1

แถวนี้มีใครเล่น FarmVille ใน facebook บ้างหรือเปล่าครับ

ถ้ามี แวะมาทักมายหรือมาเป็นเพื่อนบ้านกันได้นะครับ 5555
อ้อ ขอรับเกมส์ FarmVille เกมส์เดียวนะ

แอดมาได้โลด bwebmass แอท จีเมล์ ดอทคอม

2

ตอบ: มาหาเพื่อนเล่นเกมส์ใน facebook 5555

ผมก็ติด facebook เหมือนกัน :MeeWebFree12:

แด่ผีเสื้อตัวนั้น

3

ตอบ: มาหาเพื่อนเล่นเกมส์ใน facebook 5555

:MeeWebFree11:

โห  เอากันงี้เลย เหรออ ผมเล่น pet society อย่างเดียวอ่า  อิอิ :MeeWebFree07:

4

pet เคยเล่น เดี๋ยวนี้แทบไม่ได้เล่นแล้ว

5

อิอิ เ่ล่นเพิ่มอีกเกมแล้ว เล่น Friends For sale อิอิ

มาขายเพื่อนกันดีกว่า 55555555 อิิอิ

6

พอกลับมาเล่นก็เริ่มติด เริ่มติดหลายเกมส์

เล่นสักพักก็ปลง ลดๆมาตอนนี้เหลือหลักๆอยู่เกมเดียว และอีกเกม เอาไว้สำรองตอนเบื่อจริงๆ

ป.ล. ลืมไปว่ามันต้องเขียนว่า "เกม"

7

เล่นแต่เกมส์ฟุตบอลอะครับ แต่รู้สึกมันไม่ทันใจเท่าไหร่

ก็มีเพื่อนเล่นใน Face เหมือนกัน ไม่ค่อยเยอะเท่าไรค่ะ  มีไรก็Addได้นะค่ะ smile  big_smile  wink

9

เคยเล่นแต่เลิกเล่นไปแล้วอ่ะ