1

พี่บีครับบบบบบบบบบบบบ ที่พี่บีบอกวันนั้นอ่ะ

Hotmail ส่งต่อไป Gmail หรือว่า
Gmail ดูด Hotmail มา  :MeeWebFree25:

2

ตอบ: มึนๆๆอิอิ

Gmail ดูด hotmail มาผ่านทาง pop3

แล้ว thunderbird ก็ดูด pop3 มาจาก gmail อีกที

เวลาเล่นเน็ตเช็คเมล์ข้างนอกก็ใช้ gmail เอาอย่างเดียว

3

ขอบคุณครับบ จะลองทำดู

4

มาอ่านด้วยคน
:MeeWebFree08:

5

ผม เปลี่ยนพาส hotmail หลังจากนั้น gmail ก็ไม่ดูดเมลล์มาให้ ผมก็เลยเข้าไปลบลิสจากใน gmail แล้วยืนยันใหม่ เหมือนเริ่มใหม่ืทุกอย่าง มันก็ไม่ดูดเมลล์ให้อีกเลยอ่ะ  :MeeWebFree11: ไม่รู้มันเป็นอะไรอ่าา

6

gmail มันขึ้นสถานะว่าอะไร มันจะมี view history ได้(ในส่วน account ที่ไปสั่งให้ดูดมา)

7

ไม่เห็นมีสิ่งใดผิดแปลกไปเลยนะ T-T

8

มาทักทายพรรคพวกครับ