1

:MeeWebFree06: กระดานข่าว เปลี่ยนจาก board.meewebfree.com เป็น share.meewebfree.com แล้ว ด้วยข้อมูลทุกอย่างที่เหมือนเดิมเปี้ยบ แต่หน้าตาและลูกเล่น(ในอนาคต) เปลี่ยนไป

หวังว่าคงถูกใจขึ้นนะครับ อย่างน้อยก็ดูสว่าง สะอาดตาขึ้นเยอะเลย 5555

2

ตอบ: เปลี่ยนแล้วนะ!!!

คุณบีลืมชื่อ board อ่ะ
ยังเป็น MeeWebFree v2 Community อยู่เลย
พี่บีครับจดหมายที่ส่ง password ใหม่มันผิดครับตามนี้เลย

สวัสดีคุณ xhtmler,

คุณได้ร้องขอรหัสผ่านใหม่ในการเข้าสู่ระบบจาก MeeWebFree.com V3 เพื่อคนอยากมีเว็บ .

ถ้าต้องการเปลี่ยนรหัสผ่าน โปรคคลิกที่ลิงค์:

http://localhost/meewebfree3/lostpassword.php?email=ปปปปปปปปปปป@hotmail.com&account=ปปปปปปปปปปปปป

ขอขอบคุณ,
BWebMass

:MeeWebFree05:

แด่ผีเสื้อตัวนั้น

3

ขอบคุณคร้าบบบบ  ตายน้ำตื้นอีกและ :MeeWebFree04:

ส่วนเรื่องรายละเอียดต่างๆ....    ขอนอนก่อนและกันครับ วันนี้ออกไปลุยมาเหนื่อยทีเดียว กลับมานั่งทำยาวถึงดึกเลยเวลานอนและ

ยังไงรายละเอียดจะตามเก็บเรื่อยๆครับ ส่วนเรื่องบอร์ดจะมีการจัดหมวดหมู่ใหม่แน่นอนครับ :MeeWebFree13:

คืนนี้ขอจุดใหญ่ๆให้ผ่านไปก่อนครับ

ส่วนเรื่องการขอรหัสผ่าน  ยังน่ากลัวว่าจะใช้ไม่ได้ทุกคน

เพราะว่าอย่างที่รู้กัน php-fusion ไม่รับ user ที่มีอักขระแปลกๆ แต่ smf สมัครด้วยอักขระแปลกๆได้

แต่ไม่เป็นไร เอาไว้ใครเจอก็แจ้งมาครับ เพราะว่าอาจจะต้องเปลี่ยน username ให้ถ้าไม่อยากสมัครใหม่น่ะครับ O_o

คืนนี้  :MeeWebFree14: นอนก่อนครับ

4

ดีดีครับผมชอบ  สีสันแจ่มดี  ทำให้ผมอายุน้อยลงตามด้วย อ่ะ...  :MeeWebFree07:

5

BWebMass link=topic=1368.msg6665#msg6665 date=1232649917 กล่าวว่า:

:MeeWebFree06: กระดานข่าว เปลี่ยนจาก board.meewebfree.com เป็น share.meewebfree.com แล้ว ด้วยข้อมูลทุกอย่างที่เหมือนเดิมเปี้ยบ แต่หน้าตาและลูกเล่น(ในอนาคต) เปลี่ยนไป

หวังว่าคงถูกใจขึ้นนะครับ อย่างน้อยก็ดูสว่าง สะอาดตาขึ้นเยอะเลย 5555

ดีกว่า แน่ๆ อันเก่าออกแนวใต้ดิน นิดๆ  ( คิดเห็นส่วนตัว )

6

โอ้-มาย-ก๊อด... นึกว่าเข้ามาผิดเว็บซะแล้ว  แหม่ๆ เช้งวับกว่าเดิมนะครับน้องบี  v3 แล้ว  ผมก็สุ่มทำ v2 ของตะเอง แต่ไปไม่รอด 555 ยังรักของเดิม 555

ต้องบอกว่าสวยทั้งข้างนอก และข้างในครับ  รวมถึงเว็บมาสเตอร์หล่อ น้ำใจงาม ตอนก่อนที่จะไปทำบุญคราวก่อน  เสียดายที่ไม่ได้มีโอกาสร่วมทำบุญด้วย

ติดที่ขี้ลืม...เนี่ยแหละครับ ข่าวสารน่ะรู้แล้ว แต่ลืมไปซะสนิท มาอ่านที่เว็บอีกที ทำบุญไปแล่ว ไว้โอกาสหน้าจะร่วมทำบุญด้วยแน่นอนครับ  :MeeWebFree08:

7

:MeeWebFree01: แหล่มอีกแล้ว   :MeeWebFree06: :MeeWebFree06: :MeeWebFree07: :MeeWebFree07: