1

น้องบีครับ ข้อมูลเวปพี่ยังอยู่มั๊ยครับ ...

ถ้าอยู่จะโอนเงินไปให้ครับ เช็คด้วยนะครับ  smile

2

ตอบ: น้องบีครับ ข้อมูลเวปพี่ยังอยู่มั๊ยครับ ...

หมดอายุเกิน 1 เดือนข้อมูลจะถูกลบไปแล้วอ่ะครับ ซึ่งวันหมดอายุคือ 23/08/2012
ข้อมูลถูกลบแล้ว และโดเมนก็ต่อไม่ทันแล้วด้วยครับ

ไม่ได้อีเมลแจ้งจากระบบหรือครับ

3

ตอบ: น้องบีครับ ข้อมูลเวปพี่ยังอยู่มั๊ยครับ ...

แสดงว่าพี่ต้องจดโดเมนใหม่  ใช่มั๊ยครับ  แล้ว จะได้ชื่อเวปเดิมมั๊ยครับ

4

เท่าที่เช็คดูตอนนี้ กลับมาว่างให้จดได้อีกครั้งแล้วนะครับ

ผมขออนุญาตเอาชื่อโดเมนออกทั้งหมดนะครับ กันคนอื่นมาแย่งจดครับ