1

ผมกำลังฝึกสร้างเว็บไซต์ด้วยจูมลา  แต่ต้องการเปลี่ยนหัวเว็บไซต์จูมลาทำอย่างไรบ้าง ช่วยทีครับ yikes

2

ตอบ: ต้องการเปลี่ยนหัวเว็บ

install template ครับ หาคู่มืออ่านก่อนก็ดีครับ

3

แนะนำครับ ร้าน SE-ED BOOK  ตามห้างอ่ะ ครับ  ครบ เลยหละ

แก้ไขล่าสุดโดย bombermanabc (2011-09-19 18:34:03)

4

มือใหม่อย่าเพิ่งเล่น joomla ครับ wordpress จะง่ายกว่าทำได้ทุกอย่างเหมือนกันเว้นเว็บบอร์ดไม่เวิคเท่าไหร่ อย่างอื่นกินขาดเลยครับ