1

คือว่าตอนนี้ผมเริ่มสนใจการพัฒนา App บน Android platform อยู่ครับ

เลยมาถามความเห็นว่ามีใครสนใจบ้างหรือเปล่า เพราะว่าอาจจะทำบทความขึ้นเว็บด้วยเลยน่ะครับ

ประมาณว่า เริ่มจาก 0 กันเลยทีเดียว

เพราะว่าผมเองไม่ได้เรียนมาสายคอม ดังนั้น เรื่อง OOP , java ถือว่าอ่อนมากเลยล่ะครับ

มีใครจะร่วมทางกันมั้ยครับ

2

ตอบ: มีใครสนใจเรื่องการพัฒนา Android บ้างครับ

ผมอยากร่วมแนวทางด้วยครับ มีไรเมล์คุยกันได้เลย
paradont@gmail.com

3

ตอบ: มีใครสนใจเรื่องการพัฒนา Android บ้างครับ

น่าสนใจครับ เมื่อวานนี้ผมก็เริ่มแล้วครับ แต่ยังไม่เป็นรูปเป็นร่างมาก เพราะว่า SDK ต่างๆ ขนาดใหญ่เวอร์มากเลยทีเดียว