1

หาคนทำเว็บส่งอาจารย์ จำนวน 15 เพจ ถ้าสมัครใจทำให้ฟรี จะดีมาก ^^

2

ตอบ: หาคนทำเว็บให้หน่อย

ส่งอาจารย์

แต่หาคนทำให้

แล้วจะได้ความรู้ และประสบการณ์ได้อย่างไรครับ

ชีวิตพี่ ที่มาถึงวันนี้ได้ บอกได้คำเดียว ว่า ประสบการณ์เป็ยตัวผลักดันทั้งนั้น

ตั้งแต่รับปริญญามา ยังไม่เคยเอา ปริญญาบัตร ไปซีร็อคเพื่อสมัครงานเลย ... ไม่จำเป็น ไม่ต้องใช้ มีวุฒิอย่างเดียวใช่ว่าจะประสบความสำเร็จครับ

เรามีความรู้มีประสบการณ์ใครก็อยากได้ตัวไปทำงานครับ

อยากให้ลองทำดูนะครับ เพื่อตัวเอง

ชีวิตนี้ทุกอย่างไม่สามารถชื้อได้ด้วยเงิน จำไว้นะครับ

3

ทำฟรีคงไม่ได้ แต่รับจ้างทำนะค่ะ 
15 เพจ ทำเกี่ญวกับอะไรค่ะ
สนใจติต่อได้นะค่ะ ถ้าไม่ยากมากเกินไปคิดไม่แพงค่ะ

***edit email

4

ขอไม่สนับสนุนคนรับทำงาน project ให้นักเรียน นักศึกษาอย่างเป็นทางการครับ

แล้วเมื่อไรประเทศไทยจะเจริญ เพราะซื้อทุกอย่างด้วยเงินอย่างเดียว

5

รับปรึกษา ออกแบบ จัดทำ เว็บไซต์(Website) , เว็บแอพพลิเคชั่น (Web Application)
เขียนโปรแกรม สื่อการเรียนการสอน  รวมทั้งโปรเจคนักศึกษาในราคาพิเศษ  ราคาเป็นกันเอง ด้วยโปรแกรมเมอร์ สามารถโทรศัพท์หรือส่งอีเมลล์ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ทุกเวลาครับ
*** ผมอ่านภาษาคนไม่เข้าใจ ผมสนับสนุนให้ชาติไทยไม่เจริญ

6

ตั้งใจทำเองเถอะครับ

ไม่งั้น จบมาจะเป็นเหมือนผม

ต้องมาเรียนรู้เองอยู่ดี เริ่มใหม่หมด ตอนต้องดิ้นรนทำงาน

7

ทำเองดีกว่า สนุกกว่าที่คิด

ทำเว็ปด้วย     Microsoft Office FrontPage   2003 ทำไงครับ
บอกทีครับ raung101@hotmail.com  smile  neutral  sad  big_smile

9

สวัสดีค่ะ!!! ทุกท่าน

หาคนช่วยทำเว็บมีค่าแรงให้ค่ะ อยากได้ระบบภาษาhtml เห็นเขาว่าเรามาศึกษาพัฒนาทำเองต่อได้
แบบว่าเขาทำโครงสร้างรูปแบบที่เราต้องการครบแล้ว ต่อไปเราจะต่อเติม อะไรก็สะดวกอะค่ะหรือ
ว่าจ้างต่อเป็นครั้งคราวในการพัฒนา หรือจ้างประจำทำไปเรื่อยๆ *-*

เกี่ยวกับ..บริการรับแต่งหน้า-ทำผม ไม่มีไรมากเลยเป็นเว็บง่ายๆเน้นเก็บรูปภาพผลงานที่ทำ
และให้ลูกค้าเขามาชมผลงาน แบ่งเป็นหมวดหมู่ ประมานว่าex..

เมนูด้านบน..  หน้าแรก   เกี่ยวกับเรา  ราคาค่าบริการ  ติดต่อสอบถาม  ..ส่วนนี้มีแต่ข้อความ รูป

เมนูด้านข้าง.. wedding  pre-wedding  รับปริญญา พริตตี้ สมัครแอร์  ..แบบว่าพอๆไปแต่งงาน
อะไรมาเอามาก็เอามาลงในหมวดๆนั่น กดเข้าไปก็มีแกลอลี่ผลงาน เช่น..พอกดเข้าไปในwedding
จะเจอหน้าเพจแสดงผลงานสวยๆที่คัดมาไว้ด้านบน มีข้อความบรรยาย
ด้านล่างจะเป็น wedding1 wedding2  wedding3
ประมาณนั่นซึ่งต่อไปเราสามารถมาเพิ่มเติมผลงานเองได้

ต้องการแค่นี้เองค่ะ ถ้าใครสนใจทำ คุยเรื่องราคาได้นะค่ะ หรือใครใจดีอยากทำเว็บเป็นผลงานก็ยินดีสนับสนุน

สนใจติดต่อ MSN: bhsdrfgsdgvs@hotmail.com 
ชื่อชีเน่ค่ะ  084-3381554

10

ลองทำเองสิคับ สนุกดีนะ