1

ร่วมพูดคุยในหัวข้อของบทความ เก็บข้อมูลให้เป็นความลับ ด้วย drive ลับ ใช้ส่วนตัว

พร้อมการเข้ารหัสข้อมูล ที่ไม่มีใครเอาไฟล์ออกมาได้ นอกจากตัวเรา

2

ตอบ: เก็บข้อมูลให้เป็นความลับ ด้วย drive ลับ ใช้ส่วนตัว

ขอตัว sync ด้วยครับ ผมใช้ไฟล์ 1.5gb เข้าไปแล้ว เลยอยากได้ใช้มั่งครับ

3

ตอบ: เก็บข้อมูลให้เป็นความลับ ด้วย drive ลับ ใช้ส่วนตัว

ชื่อโปรแกรม sync คือ create synchronicity ครับใช้อยู่จนถึงทุกวันนี้เลย