1

ผมกำลังทำเวปเกี่ยวกับรวมร้านรับซื้อของเก่าของรีไซเคิลนะครับและต้องการข้อมูลของร้านรับซื้อของเก่าของรีไซเคิล ทุกๆพื้นที่ของประเทศไทย ขอรบกวนเวลาของพี่ๆทุกท่านที่เป็นสมาชิกในเวปนี้ ช่วยกันส่งข้อมูลเกี่ยวกับร้านรับซื้อของเก่าของร๊ไซเคิลแถวๆบ้านของพวกพี่ๆมาให้หน่อยจะได้ไหมครับ
ขอขอบพระคุณล่วงหน้าไว้นะโอกาศนี้ครับ
ข้อมูลที่ต้องการ (ได้ไม่ครบไม่เป็นไรครับ)
ชื่อร้าน
ที่ตั้ง  (บอกจังหวัดด้วยก็ดีนะครับ)
ชื่อติดต่อ
เบอร์โทร
เวปผมครับ www.jjrecycle.tha.im